ಲಿಂಗಸುಗೂರು :ತಾಲೂಕ ಮಟ್ಟದ ಪತ್ರಿಕಾ ದಿನಾಚರಣೆ ,

Share and Enjoy !

Shares
Listen to this article

ವಿಜಯನಗರವಾಣಿ ಸುದ್ದಿ : ರಾಯಚೂರು ಜಿಲ್ಲೆ

ಲಿಂಗಸೂಗೂರು  ; ಕರ್ನಾಟಕ ಕಾರ್ಯನಿರತ ಪತ್ರಕರ್ತರ ಸಂಘದ ರಾಯಚೂರು ಜಿಲ್ಲೆಯ ಲಿಂಗಸುಗೂರು ತಾಲೂಕ ಘಟಕ ವತಿಯಿಂದ ಪಟ್ಟಣದ  ಸಾಸ್ಕೃತಿಕ ಭವನದಲ್ಲಿ ಪತ್ರಿಕಾ ದಿನಾಚರಣೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು  ಕನ್ನಡ ಪ್ರಭ ಸಂಪಾದಕ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜನ ಸಿದ್ಧಣ್ಣನವರ ಹಾಗೂ  ಲಿಂಗಸುಗೂರು ಶಾಸಕ ಡಿ ಎಸ್ ಹೂಲಗೇರಿ  ಡಿ, ವಿ, ಜಿ, ರವರ ಭಾವಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹೂ ಮಾಲೆ ಪೂಜೆ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು,

 

ಇದೆ ವೇಳೆ ಪತ್ರಿಕಾ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಲಿಂಗಸುಗೂರು ಮುದಗಲ್ ಹಟ್ಟಿಚಿನ್ನದಗಣಿ ಪಟ್ಟಣದ  ಪತ್ರಕರ್ತರಿಗೆ  ಸನ್ಮಾನ ಮಾಡಿ ಗೌರವಿಸಿದರು, 

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ತಾಲೂಕಾಧ್ಯಕ್ಷ ಶಿವರಾಜ ಕೆಂಬಾವಿ ವಹಿಸಿದರು , ನಿರೂಪಣೆ ಲಿಂಗಸುಗೂರು ಹಿರಿಯ ಪತ್ರಕರ್ತ ಬಿ, ಎ ನಂದಿಕೋಲಮಠ ಮಾಡಿದರು, 

ಇದೆ ವೇಳೆ  ಪತ್ರಕರ್ತರ ಸಂಘದ  ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಬಸವರಾಜ ನಾಗಡದಿನ್ನಿ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಆರ್, ಗುರುನಾಥ  ರಾಜ್ಯ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಶಿವಮೂರ್ತಿ ಹಿರೇಮಠ, ಪುರಸಭೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಗದ್ದೆಮ್ಮ ಯಮನೂರು ಭೋವಿ, ಬಿಜೆಪಿ ತಾಲೂಕಾಧ್ಯಕ್ಷ ವೀರನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ ಲೆಕ್ಕಿಹಾಳ, ಪಾಮಯ್ಯ ಮುರಾರಿ ,  ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಗುರುರಾಜ ಗೌಡೂರು ಹಾಗೂ ಜಿಲ್ಲಾ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಗುಮಾಸ್ತೆ  ಶರಣಪ್ಪ ಮೇಟಿ,  ಭೂಪನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್, ಇದ್ದರು,

Share and Enjoy !

Shares